Gyaran kwanciya bacci

1, kwanciya barci (ban da cores), yawan tsaftacewa na iya dogara ne akan halayen tsaftar mutum.Kafin amfani da farko, zaku iya kurkura a cikin ruwa sau ɗaya don wanke saman ɓangaren litattafan almara da buga launi mai iyo, zai zama mai laushi don amfani kuma ba zai yuwu ba yayin tsaftacewa a nan gaba.

2, ban da ƙarin kayan aiki na musamman da waɗanda suka bayyana cewa ba za a iya wanke su ba (kamar siliki), a gaba ɗaya, hanyar wankewa ita ce: da farko zuba tsaka tsaki a cikin ruwa a cikin injin wanki, zafin ruwa bai kamata ba. wuce 30 ℃, don zama gaba ɗaya narkar da wanka sa'an nan kuma sanya kwanciya, jiƙa lokaci bai yi tsawo ba.Saboda amfani da wankan alkaline ko zafin ruwa ya yi yawa ko kuma ba a narkar da wanki ko jiƙa na dogon lokaci na iya haifar da faɗuwar yanayin da ba dole ba.A lokaci guda, a wanke samfuran masu launin haske daban da samfuran masu launin duhu don guje wa lalata juna.Idan kana so ka yi amfani da na'urar bushewa, da fatan za a zabi bushewa mara kyau, zafin jiki bai kamata ya wuce 35 ℃ ba, zai iya guje wa raguwa da yawa.Gabaɗaya ana sanya kayan kwanciya a kan gadon don mutane su yi amfani da su yayin barci, gami da kwanciya, mayafi, zanen gado, shimfidar gado, shams, akwatunan matashin kai, matashin kai, bargo, tabarma da gidan sauro;gabaɗaya, muna komawa ga kayan kwanciya galibi yana nufin samfuran yadi, samfuran quilted da samfuran polyester, ban da barguna da tabarmi.

A takaice, kafin wanke ya kamata a hankali karanta umarnin wankewa game da samfurin, akwai kayan ado na kayan ado na samfurin kafin wankewa dole ne a kula da yadin da aka saka, abin lanƙwasa, da dai sauransu da farko an cire don kauce wa lalacewa.

3. Lokacin da ake tattarawa, da fatan za a wanke shi da farko, bushe shi sosai, ninka shi da kyau, sa'annan a sanya wani adadin asu (ba tare da haɗin kai tsaye tare da samfurin ba), kuma sanya shi a wuri mai duhu tare da ƙananan zafi da iska mai kyau.Za'a iya bushe kayan kwalliyar da ba a yi amfani da su na dogon lokaci a rana kafin a sake amfani da su don sake sa su yi laushi.


Lokacin aikawa: Agusta-05-2021
  • Facebook-wuxiherjia
  • sns05
  • haɗi